Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ h14 embossed aluminum sheet ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
Aluminum Roll Coil 1060 1100 3003 H12 GB/T3880 1.2mm 2.5mm Aluminum Sheet for Cladding
| Hợp kim: | 1000/3000/5000/6000/vv |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm - 8 mm hoặc tùy chỉnh |
3003 3105 Tấm nhôm H14 Tấm kim loại 1,2mm 4mm 7mm 12mm Dày 4x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 4x10, tấm nhôm dày 7mm, tấm nhôm dày 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
3003H và 8011 H14 nhôm cuộn nhôm tấm nhôm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 3003H , 8011 H14 Nhôm cuộn , 3003 h14 Nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1100 1060 3003 3105 Tấm nhôm dày 1,2mm 2mm 3mm cho biển báo giao thông
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 3003 1050 1100 h14 Tấm nhôm 0,3mm Tấm nhôm cho mái
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003, tấm nhôm 1050, tấm nhôm cho mái nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm caro tùy chỉnh 4 X 8, dày 1.5mm, hợp kim 5754 5083 3003, dập nổi, dạng tấm hoặc cuộn
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Tấm kim loại thăng hoa bằng nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn hoặc các sản phẩm khác
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm lợp hợp kim nhôm Tấm nhôm 3003 3105 3xxx Tấm nhôm cho mái nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3105, tấm nhôm 3xxx 3003 , tấm nhôm cho mái nhà |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm hợp kim nhôm 0,1mm 350mm Tấm 1060 3003 5052 6061 8011 2200mm
| tên: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |

