Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ h14 embossed aluminum sheet ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Bảng kim cương nhôm nổi 1060 1100 3003 5052 5754 Bảng kiểm tra nhôm
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1100 Aluminium Coil công nghiệp chất lượng tinh khiết 1mm 2mm 3mm 5mm Mill Finish
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
Trần 5083 6061 Tấm hợp kim nhôm 4x8 Thiết kế cho tòa nhà
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm 3003 , hợp kim nhôm 5083 , giá tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
1070 6061 6063 Đồng hợp kim nhôm dải cuộn cho thùng bơi và máy trao đổi nhiệt
| Alloy: | 6060 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | O,H12,H14,H16,H18,H22,H24,H26,H28,H36 |
| Độ dày: | 0,1-6,0mm, tùy chỉnh |
Dải cuộn cuộn cuộn nóng 1100 H14 Dải cuộn cuộn cuộn cuộn đồng hợp kim
| Alloy: | 1100 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,1-6,5mm |
5754 5083 5052 Bảng hình vuông nhôm 3003 3105 Bảng trải sàn nhôm
| Vật liệu: | Tấm nhôm rô |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
5052 H32 1060 H24 Al Nhựa nhôm 3003 H14 Đĩa hình vuông nhôm
| Thể loại: | 1100 3003 5052 5754 |
|---|---|
| Loại: | Đĩa |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
3105 H18 Dải nhôm mỏng để sử dụng trên đường ray vận chuyển
| Thể loại: | Dòng 3000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-1550mm |
Nhôm cuộn 3003 H14 và 8011 Nhôm cuộn 6061 7075 Nhôm cuộn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm 8011 , nhôm cuộn 3003 h14,1100 3003 nhôm cuộn 6061 7075 nhôm cuộn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

