Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ h14 embossed aluminum sheet ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Tấm nhôm có độ chính xác cao Cuộn nhôm 2.0mm 3.0 Mm Tấm nhôm 80mm X 200mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm có độ chính xác cao, Tấm nhôm 2.0mm, Tấm nhôm 3.0 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
5052 5005 5754 5083 O H32 H34 H111 H116 H321 H112 Tấm nhôm cho tàu thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm , tấm nhôm cuộn , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
Nhôm cấp biển 5052-h32 5005 H34 H14 Tấm nhôm 3 cm Tấm nhôm dày 15mm
| Từ khóa: | Nhôm loại biển 5052-h32,mảng nhôm dày 3 cm,mảng nhôm dày 15 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
6061 6063 7075 T6 Tấm nhôm / 6061 6063 7075 T6 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , 6063 Tấm nhôm , 7075 T6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tùy chỉnh 1060 1050 1100 h14 h24 Tấm hợp kim nhôm 2mm 3mm 12mm Tấm nhôm cuộn cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm nhôm cuộn 1060 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | A1050,A1060,A1070,A1100 |
Đĩa kim cương nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc
| Alloy: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series, 6000 Series tấm nhôm |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0.2mm, 1.5mm, 2mm, 3mm, 5mm, tùy chỉnh |
Tấm nhôm 12mm 5mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm
| từ khóa: | Tấm nhôm 12mm , Tấm nhôm 5mm , 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
0.5 / 2.0 / 1.25 / 1.6 / 2.5mm 1050 5052 H14 H32 Độ nóng Một mặt màu xanh PVC tấm nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều rộng: | 100 - 2600mm |
Tấm nhôm cuộn 3003 H14 để làm tường rèm
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm / cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 5754 Bảng kim cương nhôm / Bảng hình khung hình / Bảng nhôm đục đúc
| Cấp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |

