Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ h14 embossed aluminum sheet ] trận đấu 142 các sản phẩm.
3mm 4mm 1100 3003 5083 6061 Kính đánh bóng phản xạ nhựa nhôm đúc bọc
| Tên: | gương bóng |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1100/1050/1060/3003/3004/3005/5005/6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O H12 H14 H16 H18 H19 H24 H32 T6, v.v. |
3003 H14 Mill Hoàn thiện cuộn nhôm sơn để lợp mái và máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
ASTM 6063 T6 Bảng nhôm Bảng nhôm lớp biển để sử dụng trên tàu
| Dòng: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-6,0mm |
0.7mm 0.5mm 1050 H14 H24 Vòng cuộn nhôm để cách nhiệt da nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052 5083 6061, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
Tấm nhôm dày 0,5-6mm 1050 1060 3003 5052 5754 5083 A6061 T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm chất lượng cao dòng 1000 và 3000 thích hợp cho đồ gia dụng, có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Tấm kim cương nhôm 1050 Tấm nhôm có hoa văn hoa văn nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1050, Tấm kim cương nhôm 1050, Tấm nhôm kiểm tra 1100 |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm nhôm Anodised dày 2mm 3mm 5052 5083 1050 3003 H14 để sử dụng bên ngoài
| Từ khóa: | Tấm nhôm dày 2mm 3mm , tấm nhôm anodised , tấm nhôm sử dụng bên ngoài |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Nhà máy cuộn nhôm 3105 Bán buôn giá cuộn H14 H24
| từ khóa: | Giá cuộn nhôm 3105,6061 Bán buôn cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Tấm lợp nhôm cán nguội từ Trung Quốc 2600mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |

