Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ h14 embossed aluminum sheet ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Tấm hợp kim nhôm ca rô 3003 Noneslip 5 thanh Tấm kiểm tra nhôm có hoa văn Tấm cho xe kéo
| từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
3003 H14 H22 Màu nổi cuộn nhôm tráng phủ Trang trí Máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm tròn nhôm 3 inch 1060 A3003 Đĩa tròn nhôm cho nồi
| Từ khóa: | vòng tròn nhôm cho nồi, đĩa tròn nhôm, vòng tròn nhôm trung quốc |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| Độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
A3003 Lớp phủ hoàn thiện của nhà máy nhôm đĩa cho chảo không dính
| Từ khóa: | nhà nhập khẩu vòng tròn nhôm , vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , tấm tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
Bức tường rèm Tấm nhôm 3003 3105 3005 3004 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm cuộn cho tòa nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm rèm , 3003 Tấm nhôm , 3105 Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A3003, A3004, A3105 |
Tấm nhôm hình thoi 3003, 100mm, hoa văn 5 vạch, tấm nhôm cho rơ moóc/sàn
| Từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Khoảng trống tròn nhôm 0,5mm đến 6,0mm 8011 H12 H14
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn dây nhôm mỏng 0,4mm 0,5mm cho chữ cái kênh 1060 H14 1050 1100 3003 3005
| từ khóa: | Cuộn dây nhôm , Dải nhôm cho chữ kênh , Cuộn dây nhôm 1060 h14 |
|---|---|
| Mặt: | Hoàn thiện bằng máy nghiền, không có vết bẩn, không có vết cắt thô |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
T351 Lớp phủ màu chảo Đĩa nhôm H18 Mill Hoàn thiện cho bếp nấu
| Từ khóa: | đánh bóng đĩa nhôm , vòng tròn nhôm 30mm , vòng tròn nhôm đế cảm ứng cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |

