Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ h14 embossed aluminum sheet ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Gói tiêu chuẩn xuất khẩu tấm nhôm Anodized
| Bề mặt: | Bright, Matt, Hair Line, Brush, Sand Blast, Rô, Dập nổi |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
Nhôm cuộn Sản xuất nhôm tấm Coil 1100 1050 1060 Nhôm cuộn hợp kim cho Can
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Tấm nhôm kim cương / Tấm nhôm có hoa văn ca rô / Tấm nhôm đục lỗ dập nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm có hoa văn ca rô Tấm nhôm đục lỗ dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Tấm nhôm Kho 1050 1060 1100 3003 5005 5052 5083 5754 6061 6082 t6 Mill Hoàn thiện Tấm nhôm Ajman
| Từ khóa: | kho nhôm tấm 5052 , tấm nhôm 6082 t6 , tấm nhôm ajman |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1050 1060 1100 3003 5005 5052 5754 5083 6061 6063 7075 Tấm nhôm Tấm cuộn Dải lá
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3003 , Tấm nhôm 5005 , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà cung cấp tấm nhôm 1050 1060 1100 Tấm nhôm 2mm 1500x3050mm Tấm nhôm tấm lá cuộn
| Từ khóa: | 1050 tấm nhôm, tấm nhôm 1100, tấm nhôm 1500x3050mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
5052 Nhôm tấm kim loại 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Nhà máy tấm H32
| từ khóa: | Nhôm tấm H32,Tấm nhôm 5052,Nhà máy sản xuất tấm nhôm 0.1mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 5052 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm nhôm 350mm Tấm kim loại 1050 1070 3105 5052 O H12 H15 H16 H18 H24
| từ khóa: | Tấm nhôm H12, tấm nhôm H24, tấm nhôm 1070 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 Tấm 350mm để đóng gói
| từ khóa: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
1000 3000 5000 Series Stucco 0,3-0,8 mm Orange Peel Aluminium Embossed Sheet Plate
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

