Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ h14 embossed aluminum sheet ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Dc Cc 3003 H14 1060 Vữa nhôm cuộn nổi Tấm nhôm kiểm tra tấm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3105 3003 H14 Tấm nhôm tấm 1,2mm 4mm 7mm 16mm Tấm nhôm dày cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm cho biển báo giao thông |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Kim loại tấm nhôm 1050 chất lượng cao cho tấm vật liệu xây dựng
| từ khóa: | Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm kim loại làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| độ dày: | 0,2mm-350mm |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Tấm nhôm Anodized 0,1mm 5mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm T351
| Tên: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm Tấm mẫu đã kiểm tra Tấm nhôm đã kiểm tra
| Từ khóa: | Tấm nhôm được kiểm tra , Tấm nhôm được kiểm tra , 5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
1xxx 3xxx 5xxx 6xxx 8xxx Dòng kim cương Tấm nhôm dập nổi 1.5mm Tấm nhôm Tread
| Từ khóa: | Nhôm nổi kim cương , Tấm nhôm ca rô , Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm YongSheng |
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

