Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ h14 embossed aluminum sheet ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Bảng nhôm chất lượng cao cho nắp chai đồ uống 8011/3105/5052/5657
| Đồng hợp kim: | 3000.5000.8000 Serices |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H19, H22, H24, H26 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
6061 5052 Tấm kim cương nhôm dập nổi Stucco Tấm kiểm tra nhôm 3003 H14
| Tên sản phẩm: | Tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
H14 Dụng cụ nấu ăn Đĩa nhôm 1070 Tấm phản quang nhôm ASTM B209
| Từ khóa: | đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn , đĩa tròn nhôm , đĩa tròn nhôm 1060 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
Bảng nhôm chất lượng cao để sản xuất đồ bếp bền, thân thiện với môi trường và có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H22, H24, H26 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
1100 1060 5052 3003 H14 Độ dày tấm nhôm 3003 tấm nhôm
| Thể loại: | 1000 3000 5000 6000 |
|---|---|
| Loại: | Tờ giấy |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
5052 Bảng nhôm anodized 2mm 3mm 4mm Đen Xanh Đỏ Vàng Vàng
| Thể loại: | 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
T6 Anodized Aluminium Sheet Strip Coil Cấu hình tùy chỉnh
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |
Dải nhôm anidized cuộn cuộn nhôm hợp kim bẩn bạc màu nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, 8011, v.v. |
| độ dày: | 0,1-30mm |
Bảng nhôm cho tấm ruồi mật ong tấm đáy 0,1 đến 2mm sức mạnh cao bền tùy biến
| Đồng hợp kim: | 1100, 3004, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H19, vv |
| Độ dày: | 0,1-2mm |
H14 Temper Dải nhôm Cuộn cuộn 100-6000mm Chiều dài 10-1600mm Chiều rộng
| Bề mặt: | Mill Finish, Anodized, Brushed, Embossed, v.v. |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 508mm hoặc 610mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB/ T3880.1-2006 |

