Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum round circle ] trận đấu 115 các sản phẩm.
1050HO A3003 Nhôm tròn Đĩa tròn Tấm nhôm Chảo Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Nhôm tròn 1050HO nhôm, chảo nhôm tấm, đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
1100 3003 1050 1060 3005 3105 Đĩa tròn bằng nhôm đánh bóng Đĩa tròn bằng nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm , 1050 1060 1100 Đĩa nhôm , Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
T351 Lớp phủ màu chảo Đĩa nhôm H18 Mill Hoàn thiện cho bếp nấu
| Từ khóa: | đánh bóng đĩa nhôm , vòng tròn nhôm 30mm , vòng tròn nhôm đế cảm ứng cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
A3003 Lớp phủ hoàn thiện của nhà máy nhôm đĩa cho chảo không dính
| Từ khóa: | nhà nhập khẩu vòng tròn nhôm , vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , tấm tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
H14 Dụng cụ nấu ăn Đĩa nhôm 1070 Tấm phản quang nhôm ASTM B209
| Từ khóa: | đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn , đĩa tròn nhôm , đĩa tròn nhôm 1060 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
1/1.5/1.75/2/1.2/2.5mm Đĩa hình tròn nhôm Vòng 1060 O đĩa nhôm
| Vật liệu: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H18,H24,H32, v.v. |
| Độ dày: | 0.3-10.0mm, theo yêu cầu của khách hàng |
1060 Bảng hình tròn nhôm Bảng hình tròn nhôm cho bóng đèn
| Lớp/Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
Đĩa nhôm tùy chỉnh 25mm 30mm cho nồi cơm điện không dính
| Tên sản phẩm: | đĩa nhôm 25mm, nồi cơm điện đĩa nhôm, đĩa tròn nhôm chống dính |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Đĩa đồng hợp kim tròn 1050 1060 1100 3003 5052 Vòng kim loại nhôm
| Ứng dụng: | Nồi, chảo, bếp chiên, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Đĩa hình tròn nhôm kích thước nhỏ 3003 H24 Vỏ nhôm
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều kính: | 80-1000mm |

