Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum round circle ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Bếp 0,3mm 0,4mm 0,5mm Tấm tròn nhôm T4 T8
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3003 Đĩa Hợp Kim Nhôm Dụng Cụ Nhà Bếp Hình Tròn 80 - 1000mm
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| xử lý bề mặt: | Anodizing, đánh bóng, mạ, vv |
Chất chứa 380ml nhôm nhựa hộp ăn trưa với nắp hình chữ nhật / tròn
| Alloy: | 3003/8011 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Công suất: | 380 ml/11,8 oz |
Đĩa cắt nhôm 1050 1060 1100 3003 Vòng tròn nhôm cho đồ nấu ăn và đèn
| Đồng hợp kim: | 1000 và 3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O/H111/H112 H12/H22/H32 H16/H26/H36, vv |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Foil Ramekins Vòng Foil Pans lò vi sóng tường mịn cho tấm nồi
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 84x75x54mm |
| Hình dạng: | Vòng |
6 Inch Round Mini Pie Pan 12 ounce Aluminum Foil Potpie Pans
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Hình dạng: | Vòng |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm Tấm mẫu đã kiểm tra Tấm nhôm đã kiểm tra
| Từ khóa: | Tấm nhôm được kiểm tra , Tấm nhôm được kiểm tra , 5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
Tấm nhôm dập nổi vữa Tấm nhôm kiểm tra 5005 H34 Tấm kim cương nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm nổi bằng vữa , Tấm kiểm tra bằng nhôm , Tấm kim cương nhôm 5005 H34 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
Ô tô tùy chỉnh chống trượt Mô hình nhôm Tấm hợp kim nhôm dập nổi
| Từ khóa: | Hợp kim nhôm tấm nổi , Tấm nhôm chống trượt xe hơi , Tấm nhôm kiểm tra |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Hợp kim: | 1050/1060/1100/3003/5005/5052/5083/3005/8011 |

