Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum round circle ] trận đấu 115 các sản phẩm.
1100 1050 1060 3003 3105 Đánh bóng đĩa nhôm Đĩa tròn Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm 3003,1060 đĩa tròn nhôm , tấm nhôm tròn tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Yongsheng O To H112 Tấm tròn nhôm cho đồ dùng chậu
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa Nhôm Tròn Hình Tròn 6.5mm Cho Nồi 1050 1060 1100 H14
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| xử lý bề mặt: | Anodizing, đánh bóng, mạ, vv |
2021 1200 T6 nhôm đĩa tròn chảo nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 3003 5052 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
10 Inch Round Foil Pans Aluminium dùng một lần 2L Big Round Foil Tray
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên: | 10 inch Aluminium Foil Tray |
| Công suất: | 2000ml |
1050 1060 1100 3003 Round Aluminium Discs For Cookwares
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 HO Mill Hoàn thiện tấm nhôm tròn cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa nhôm tròn 0,5mm 0,6mm 0,7mm H22 H24 SGS
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
80mm Dia H18 3105 3005 Đĩa nhôm trống cho vòng tròn nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

