Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum round circle ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Vòng tròn nhôm không dính 1050 3003 5052 cho đồ dùng nấu nướng
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,5mm-6,5mm |
Đĩa đĩa tròn bằng nhôm Dia 80mm 1100 3003 cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
8" 10" 12" 15" biển báo giao thông Đĩa nhôm 1060 H18 Vòng tròn nhôm
| Tên: | đĩa nhôm |
|---|---|
| Thể loại: | 1050 1060 1070 1100 |
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
Chảo tròn nhôm tròn hợp kim 1050 đĩa cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Đường kính: | 80mm-1000mm |
| Xử lý bề mặt: | Mill hoàn thiện, lớp phủ |
Tấm tròn nhôm 3 inch 1060 A3003 Đĩa tròn nhôm cho nồi
| Từ khóa: | vòng tròn nhôm cho nồi, đĩa tròn nhôm, vòng tròn nhôm trung quốc |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| Độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
O-H112 Temper 1050 1100 Tấm tròn nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa hình tròn nhôm 1050 1060 1100 H14 Bảng hình tròn nhôm cho chảo
| tên: | Vòng tròn / đĩa nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050 1060 3003 3005 |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
Đĩa tròn nhôm 0,7mm 0,8mm phản xạ 1050 1060 1100 cho nồi
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm hình tròn anodizing 1050 1060 1070 1100 3003 3004 8011
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| moq: | 3 tấn |
Tấm tròn nhôm chất lượng cao 1060 1100 dùng cho chậu rửa, đèn, đồ dùng nhà bếp H14
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 etc. |
|---|---|
| Temper: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32,etc |
| Diameter: | 90mm-1020mm (customer requirements) |

