Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum round circle ] trận đấu 115 các sản phẩm.
1000 Series 3000 Series Aluminum Disc Disk Round Aluminum Circle cho đồ nấu ăn
| Nguyên liệu thô: | 1060 1100 3003 3004 5052 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Chiều kính 80 đến 1000mm Vòng kim loại nhôm 0,13 đến 6,5mm 3003 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Từ khóa: | Vòng nhôm 3003,Đĩa nhôm 3003,Vòng nhôm 240mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Điều trị bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Đĩa tròn nhôm 1100 1050 1060 3003 5052 Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu chảo chảo
| Từ khóa: | vòng tròn nhôm , đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm 1100 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
3000 Series 3003 Vòng tròn và đĩa hợp kim nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Alloy: | 3003 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Thiết bị nấu ăn sử dụng nhôm Wafer / Circle / Disc 3003 3004 3105 nhôm
| Đồng hợp kim: | 3003 3004 3105 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều kính: | 80mm-1000mm |
Bảng hình tròn nhôm nhỏ 1070 1060 1100 Wafer kim loại nhôm
| Vật liệu: | Dòng 1000, dòng 3000 |
|---|---|
| Chiều kính: | 80-1000mm, tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,13-6,5mm |
1060 0,55mm Độ dày Vòng kim loại nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,13mm—6,5mm |
Máy nấu ăn đĩa nhôm nồi nhôm nồi nhôm nồi nhôm đúc vòng tròn nhôm
| Alloy: | 1050 1060 1100 3003 3004 5005 5052 5454 |
|---|---|
| Temper: | O, H12, H14, H16, H18, H24 |
| Thickness: | 0.4-10mm |
Đĩa tròn hợp kim nhôm 1100 chống gỉ 80 - 1000mm với độ dày 0,1mm
| Ứng dụng: | Nồi, chảo, bếp chiên, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Đường kính: | 80-1000mm |
Vật liệu thô Vòng tròn nhôm 1100 cho chảo không dính
| Đồng hợp kim: | 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,13-6,5mm |

