Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum round circle ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Lớp phủ khay nhôm vòng tròn R16 cho đồ dùng nồi áp suất
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa tròn nhôm 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 dụng cụ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều kính: | 90mm-1020mm (yêu cầu của khách hàng) |
1050 1060 1100 3003 HO Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu bếp Đồ dùng nhà bếp và đèn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn đĩa nhôm , vòng tròn nhôm 1100 , đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Đĩa hình tròn nhôm 1050 1060 1100 H14 Vòng tròn nhôm cho nồi
| Tên: | đĩa nhôm |
|---|---|
| Thể loại: | 1050 1060 1100, vv |
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
180mm 1050 1060 Tròn tròn nhôm Tấm tròn nhôm Tấm tròn nhôm cho chảo bánh Pizza
| Từ khóa: | đĩa tròn nhôm, đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu nướng |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
99% Vòng tròn nhôm 2mm 2.5mm 3mm cho dụng cụ nấu ăn nhôm tròn
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 3004 5005 5052 5454 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H16, H18, H24 |
| Độ dày: | 0,4-10 mm |
2mm 1050 1060 1100 3003 8011 Tấm nhôm tròn thăng hoa Vòng tròn nhôm cho nồi chảo
| Từ khóa: | đĩa nhôm loại trừ, vòng tròn nhôm 1100 , vòng tròn nhôm 3003 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
Đĩa kim loại 1050 1060 1100 8011
| Điều trị bề mặt: | Anodizing, đánh bóng, mạ, vv |
|---|---|
| Bao bì: | Hộp gỗ, Pallet, v.v. |
| MOQ: | 3 tấn |
1050 1100 Đĩa nhôm Anodized Vòng tròn H112 Temper
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Vòng tròn đĩa bếp điện Vật liệu thô Bảng nhôm không dính
| Alloy: | 3003, 3105, 5052 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80mm-1000mm |

