Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum round circle ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Bản vẽ sâu 0,5mm đến 6,0mm tấm tròn nhôm tròn cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà máy hoàn thiện tấm tròn nhôm Anodized 10 inch 1mm
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
1100 1050 1060 3003 3004 Đĩa tròn nhôm Đĩa tròn Tròn nhôm tráng nhôm cho đồ dùng nấu ăn
| Từ khóa: | Vòng tròn nhôm tráng, vòng tròn nhôm cho đồ dùng, đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
Màu phủ PE PVDF nhôm Vòng tròn đĩa hình tròn nhôm
| Sự khoan dung: | Như nhu cầu của bạn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-6,5mm |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
1100 3003 1050 3005 3105 Đĩa tròn nhôm tròn đánh bóng cho chảo dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm 1100 , đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
1060 3003 3005 3105 Đĩa nhôm tròn Ba Lan Đĩa nhôm tròn cho dụng cụ nấu nướng
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm,1050 1060 1100 Đĩa nhôm,Vòng tròn nhôm cho đồ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
1000 3000 5000 Series Round Aluminium Alloy Sheet Disc Custom Aluminum Circle (Màn hình tròn bằng nhôm hợp kim)
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,5mm |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Bảng hình tròn nhôm vẽ sâu/Vòng tròn nhôm cho đồ nấu ăn (A1050, 1060, 1100, 3003, 8011)
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Chiều kính: | 80-1000mm |
| Màu sắc: | Theo yêu cầu của bạn |
1050 1060 1100 3003 Đĩa nhôm Vòng tròn nhôm cho đồ nấu ăn và đèn
| Product Name: | 1050 1060 1100 3003 Aluminium Disc Aluminium Circle Round for Cookwares and Lights |
|---|---|
| Grade: | 1060, 3003, 6061, 3003, 1050, 1100, etc. |
| Diameter: | 10-3000mm |
Vòng tròn đĩa nhôm không dính
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

