Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum round circle ] trận đấu 115 các sản phẩm.
T3 T8 T351 T851 Hình tròn đĩa nhôm vẽ sâu
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Chảo chống dính Đĩa nhôm Anodized 6.0mm cho nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 HO Aluminum Circle Sheet Aluminium Round Plate For Cookware
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm tùy chỉnh Vòng tròn nhôm 80mm đến 1000mm
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vòng tròn đĩa nhôm vẽ sâu cho đồ dùng nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa tròn 25mm 30mm 1050ho A3003 Tấm nhôm Chảo Vòng tròn nhôm cho chảo không dính
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , vòng tròn nhôm 3003 , vòng tròn nhôm 1050ho nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
1100 1050 6061 T6 Tấm tròn nhôm không dính cho nồi đồ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5005 5052 5083 Đĩa hình tròn nhôm tấm tròn nhôm Wafer
| Đồng hợp kim: | 5005 5052 5083 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
1100 Bảng hình tròn nhôm Đĩa tròn nhôm cho đồ nấu ăn
| Thể loại: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |

