Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ reflective aluminum sheet ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Tấm nhôm 1100 3003 5052 6061 7075
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại hợp kim nhôm |
| tính khí: | O-H112 |
Tùy chỉnh 1060 1050 1100 h14 h24 Tấm hợp kim nhôm 2mm 3mm 12mm Tấm nhôm cuộn cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm nhôm cuộn 1060 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | A1050,A1060,A1070,A1100 |
5052 Bảng nhôm đúc 4x8 5754 Bảng kim cương nhôm 100mm 1600mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1100, Tấm nhôm kim cương 1100, Tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, sàn, tủ lạnh, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm gương nhôm phản xạ 0,1mm 1200mm 1060 3003
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,1mm-5mm |
Cuộn nhôm đánh bóng 1050 1060 3003 Cuộn tấm nhôm gương để trang trí trần kiến trúc
| Tên sản phẩm: | Bảng gương nhôm đánh bóng |
|---|---|
| Hợp kim: | Sê -ri 1000 -5000 |
| Tính khí: | O-H112 |
Đèn đánh bóng kết thúc tấm nhôm anodized cho mặt trời Parabolic phản xạ cuộn đĩa
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tấm, cuộn, vòng tròn |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
Nhôm 1060 H18 Tăng nhiệt Xây dựng tấm nhôm 0,7mm Rolling lạnh
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,10mm-350mm |
5052 5754 Bảng kim cương nhôm / Bảng hình khung hình / Bảng nhôm đục đúc
| Cấp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
1060/3003/5052/6061 Dải nhôm cuộn nhôm cuộn nhôm tấm nhôm dải nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,5mm |
| Chiều rộng: | 10-2000mm |

