Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ reflective aluminum sheet ] trận đấu 95 các sản phẩm.
1060 3003 3004 0,4/0,5mm Màu giấy nhôm cuộn bọc Al Coil
| Đồng hợp kim: | 1100 1050 1060 2024 5052 6061 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-300mm hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
1050 3005 5005 Giá nhôm tấm 0,5mm 2mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1050,3005 tấm nhôm , 5005 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Phim phản xạ năng lượng mặt trời 1060 Tấm gương nhôm 5mm H112
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,1mm-5mm |
Gương nhôm công nghiệp nguyên chất 1070, độ phản xạ cao, chiều dài và chiều rộng có thể tùy chỉnh
| Hợp kim: | 1070, 1085, 1000series, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 1.1mm-8mm |
Bảng nhôm 1000 Series Bảng nhôm công nghiệp Nhôm tinh khiết
| Vật liệu: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Ống cuộn nhôm phủ Ống cuộn giấy nhôm PE PVDF màu Ống cuộn nhôm cho ACP
| Tên sản phẩm: | Cuộn cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
Tấm nhôm kim cương chất lượng cao 5754, tấm caro nhôm dùng trong công nghiệp và trang trí
| hợp kim: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
| tính khí: | O-H112 |
ASTM 6063 T6 Bảng nhôm Bảng nhôm lớp biển để sử dụng trên tàu
| Dòng: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-6,0mm |
Cuộn nhôm dập nổi stucco 1000-6000 Series 1.0-1.5mm
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
90% phản xạ cao gương đánh bóng nhôm gương cuộn phim cuộn
| Số mô hình: | 1050 1060 1070 1100 3003 5052 5083 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 40mm-1270mm |

