Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ reflective aluminum sheet ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Cuộn tấm nhôm đánh bóng gương 10mm dùng cho ốp
| Hợp kim/Lớp: | 8011, 8006, 8079, 3003, 3004, 3005, 1235, 8021, 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 5052, 5A02 |
|---|---|
| tính khí: | O ~ h112 |
| độ dày: | 0,1-10mm |
Morrir nhôm tấm phản xạ cuộn kết thúc tấm đánh bóng
| độ dày: | 0,1-10MM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
| Chiều dài: | 1m-12m hoặc tùy chỉnh |
0.1mm Lớp gương nhôm cuộn dải đánh bóng 3003 1060
| Độ dày: | 0,1-10MM |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
Trung Quốc sản xuất cuộn nhôm 1100 3003 Tấm kim loại cuộn với chất lượng tốt
| Material: | Aluminum Material |
|---|---|
| Temper: | O-H112 |
| Thickness: | 0.3mm-8mm |
Tấm nhôm đánh bóng gương Yongsheng 1000mm Vàng hồng cho đèn phản chiếu 2021
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
SGS Tấm phản xạ ánh sáng nhôm 4.0mm Chống lạnh
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm lợp nhôm cán nguội từ Trung Quốc 2600mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Cuộn lợp nhôm cán nguội H24 từ Trung Quốc
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Tấm gương nhôm
| Tên sản phẩm: | Tỷ lệ phản chiếu ánh sáng Tấm gương nhôm 86%, Tỷ lệ phản chiếu ánh sáng Tấm nhôm đánh bóng 95%, Tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
1.0mm H14 3003 Lớp gương Vòng cuộn nhôm phản xạ cao tấm kết thúc gương
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
| Nhiệt độ: | O-H112 |

