Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ reflective aluminum sheet ] trận đấu 95 các sản phẩm.
3mm 4mm 1100 3003 5083 6061 Kính đánh bóng phản xạ nhựa nhôm đúc bọc
| Tên: | gương bóng |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1100/1050/1060/3003/3004/3005/5005/6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O H12 H14 H16 H18 H19 H24 H32 T6, v.v. |
Vòng tròn nhôm 1000 Series hợp kim nhôm đĩa cho đèn và đèn lồng
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Thickness: | 0.13-6.5mm |
Phản xạ cao trong suốt được đánh bóng phản xạ tấm nhôm đặc biệt Kết thúc
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm hoàn thiện bằng gương phản chiếu cao , tấm nhôm định hình phản xạ được đánh bóng rõ ràng , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
0.2-8mm Color Aluminum Coil Roll Mirror Aluminum Coil For Gutter
| Nguồn gốc: | Hennan Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-21 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
| Hàng hiệu: | Yongsheng |
Kính 1100 3003 Dải nhôm Dải kim loại được đánh bóng
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 3003 3004 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H24, H26, v.v. |
| Độ dày: | 0,2-2,0mm |
Độ dày 0,2mm Dải nhôm mỏng 1050 H24 Độ dẻo dẻo cao
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Channelume Dải nhôm Màu gương Dải cuộn nhôm cho thư kênh
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Dải nhôm cuộn gương màu , Dải cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Dải nhôm mỏng 19mm 50mm 1000 Series 1050
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 1060 3003 5052 Đĩa nhôm
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
Cuộn hợp kim nhôm 1050 Tấm cuộn dày 2mm 5mm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1050,Giá cuộn nhôm 2mm-5mm, |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |

