Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ reflective aluminum sheet ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Chất lượng cao 1050/1060/1100 tấm nhôm bảo vệ nhiệt độ cao 6063 tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| Mẫu: | miễn phí |
Nhà sản xuất vòng tròn nhôm 1050 cho đồ nấu nướng và đèn
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 1050, nhà cung cấp vòng tròn nhôm 1050,Nhà sản xuất vòng tròn nhôm 1050 |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Vòng tròn nhôm hợp kim 3003 / Đĩa tròn Đĩa 0,4mm
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 3003, đĩa nhôm 3003, vòng tròn nhôm 0.4mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
9 Micron 10-18 Micron 8011 8006 8021 8079 Sơn nhôm bếp Jumbo Roll cho thực phẩm / thùng chứa
| chiêu rộng chiêu dai: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
H14 Dụng cụ nấu ăn Đĩa nhôm 1070 Tấm phản quang nhôm ASTM B209
| Từ khóa: | đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn , đĩa tròn nhôm , đĩa tròn nhôm 1060 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
Gương đánh bóng Tấm nhôm Tấm cuộn hợp kim trang trí 1050 1060 1100
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
Tấm hoàn thiện gương nhôm kích thước lớn Anodized được đánh bóng 3 mm 900mm 800mm
| Ứng dụng: | Trang trí, Xây dựng, Công nghiệp |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-10MM |
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
3. đĩa nhôm với nắp cho bao bì nhôm gia đình
| Hình dạng: | Hình hộp chữ nhật |
|---|---|
| OEM: | Có sẵn |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
3003 H18 Vòng cuộn nhôm 0,5mm x 1220mm Đối với sử dụng lá mật ong
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 3000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
| Độ dày: | 0,1-300mm |
0.36mm African nhôm gạch cho mái nhà màu phủ nhôm cuộn chống ăn mòn
| Hợp kim/Lớp: | 3009 5008 6005 9005 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,27 0,29 0,30 0,36 0,45 0,46mm |

