Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ reflective aluminum sheet ] trận đấu 95 các sản phẩm.
3105 H18 Dải nhôm mỏng để sử dụng trên đường ray vận chuyển
| Thể loại: | Dòng 3000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-1550mm |
Bán buôn trực tiếp tại nhà máy Cuộn nhôm 1060 Cuộn nhôm bề mặt tùy chỉnh
| từ khóa: | Nhôm Cuộn 1060, Nhà Máy Nhôm Cuộn 1060 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Bảng kim cương nhôm nổi 1060 1100 3003 5052 5754 Bảng kiểm tra nhôm
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Direct Factory Sale of 1050 3003 Aluminum Roll 0.2-1.0mm Aluminum Coil Sheet for Roofing Building Material
| Hợp kim: | 1000/3000/5000/6000/vv |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm - 8 mm hoặc tùy chỉnh |
Chất chống cháy chống dầu Bạc / Vàng Bảng nhôm đúc dòng 1000 3000 8000
| Dòng hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 8000 |
|---|---|
| nóng nảy: | H22, H24, H26 |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
0.7mm 0.5mm 1050 H14 H24 Vòng cuộn nhôm để cách nhiệt da nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052 5083 6061, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
Lá nhôm cuộn 10 micron 8011 Con lăn lá nhôm Lá nhôm gia dụng cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Chiều kính 80 đến 1000mm Vòng kim loại nhôm 0,13 đến 6,5mm 3003 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Từ khóa: | Vòng nhôm 3003,Đĩa nhôm 3003,Vòng nhôm 240mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Điều trị bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Cuộn nhôm lá mỏng 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
3003 5754 6061 Đĩa đệm kim cương nhôm Đĩa hình vuông nhôm
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

