Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil roll food grade ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp 1060 3003 5052 8006 8011 cho y tế
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Cuộn giấy bạc nhôm 8 - 50 Mic 1/3/5/8 Series Cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Lá nhôm cuộn 10 micron 8011 Con lăn lá nhôm Lá nhôm gia dụng cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Bảng giấy đồ dùng gia đình nhôm giấy hạng thực phẩm hạng nặng trong cuộn giấy nhôm
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | Ô ~ H112 |
Nhà máy Trung Quốc 8011 Giấy nhôm cuộn Giá thực phẩm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 8011, Lá nhôm cấp thực phẩm, Giá nhôm 8011 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Thực phẩm lớp 8011 3003 Giấy nhôm cuộn Jumbo Giá cuộn Almunium Giấy cuộn nhôm
| từ khóa: | almunium foil cuộn giấy nhôm, thực phẩm cấp 8011 3003 nhôm foil jumbo giá cuộn , nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Vòng giấy nhôm phục vụ thực phẩm thương mại cho sử dụng trong nhà bếp
| Vật liệu: | Lá nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Hợp kim8011/1235/8006 |
| Độ dày: | 9-30mic |
Giấy nhôm hai số 0 dày 0.006 đến 0.009 mm, dùng cho thực phẩm, dược phẩm, bao bì, chống ẩm, rào cản cao, sản xuất trực tiếp từ nhà máy
| Hợp kim: | 1235, 8011, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, vv |
| Thcikness: | 0,006-0.009mm |
Cuộn nhôm lá mỏng 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
8006 8011 Cuộn giấy nhôm cấp thực phẩm 0,2mm cho bao bì thuốc
| Từ khóa: | Giấy nhôm 8011, Giấy nhôm cấp thực phẩm, Cuộn giấy nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |

