Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil roll food grade ] trận đấu 83 các sản phẩm.
5052 Nhôm Lá Cuộn Jumbo Lá Nhôm 0.6mm 0.8mm
| Từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 5052, lá nhôm 5052, lá nhôm 0,6mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
Gia dụng 8011 Giấy nhôm cuộn H112 Giấy nhôm mềm Jumbo
| Từ khóa: | 8011 Aluminium Foil , cuộn giấy nhôm , Alumbo cuộn nhôm Foil |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn giấy nhôm 0,2mm 1100 3003 cho bao bì thực phẩm
| Từ khóa: | Lá nhôm 0,006 - 0,2mm , Lá nhôm dạng cuộn , lá nhôm Trung Quốc |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Chất liệu hợp kim nhôm nhựa giấy giấy chứng nhận với dịch vụ cắt cho bao bì thực phẩm cách nhiệt và công nghiệp
| Thickness: | 0.006-0.2 Mm |
|---|---|
| Yield (MPa): | Aluminum Foil+Bubble+White Pe Film |
| Standards: | 70 ~ 550Mpa |
Lamination và bao bì thực phẩm nhôm giấy cuộn với độ dày 0,006-0,2 mm Và xử lý dịch vụ đâm lý cho thương mại
| Surface: | Smooth |
|---|---|
| Certificate: | SGS, ISO, RoHS, Etc. |
| Type: | Heavy Gauge Foil, Medium Gauge Foil, Light Gauge Foil |
Cuộn giấy bạc nhôm Màng bong bóng nhôm Màng PE trắng Độ dày 0.006 đến 0.2 mm Lớp bảo vệ chắc chắn linh hoạt
| Sample: | Free |
|---|---|
| Yield (MPa): | Aluminum Foil+Bubble+White Pe Film |
| Thickness: | 0.006-0.2 Mm |
Nhà máy Trung Quốc 8011 5052 Giấy nhôm cuộn Giá cấp thực phẩm Nhôm cuộn Jumbo
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Lớp giấy nhôm rộng 10mm 1500mm Đặc biệt cho bao bì
| hợp kim: | 1235, 8011 |
|---|---|
| độ dày: | 5-9micron |
| tính khí: | Ô ~ H112 |
Bao bì sô cô la trực tiếp từ nhà máy loại thực phẩm đặc biệt cuộn giấy nhôm vàng, tươi và chống ẩm
| Đồng hợp kim: | 1000.3000, 8000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H24, H26, H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
8011 Lớp nhôm gia dụng gói túi nhôm nhôm nhôm cuộn jumbo sử dụng thực phẩm
| Hợp kim: | 1235, 1145, 8011, 8021, 8079, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, H18 |
| Độ dày: | 0,004-0,2mm |

