Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil roll food grade ] trận đấu 83 các sản phẩm.
8006 8011 Jumbo cuộn giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm ID 76mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm, lá nhôm cuộn vàng, lá nhôm vàng |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm 35 Micron Giấy nhôm dày 215 mm Chiều rộng 1235 Cuộn lá nhôm cấp thực phẩm để đóng gói
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm để đóng gói, Lá nhôm 35 Micron, Lá nhôm 1235 Chiều rộng 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm gia dụng 40 micron 12 micron Bao bì thực phẩm cuộn nhôm Jumbo 8011 Tấm nhôm cuộn
| Từ khóa: | cuộn nhôm gia dụng, bao bì thực phẩm bằng nhôm, cuộn nhôm jumbo |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Cuộn nhôm lá mỏng Jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Giấy nhôm lá cuộn Giá mỗi tấn Giấy nhôm 35 Micron cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | 35 micron tấm nhôm, giá cuộn tấm nhôm, tấm nhôm cho thùng chứa thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1050 1060 8011 O Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 400mm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
3 khoang Đồ chứa thực phẩm bằng tấm nhôm hình chữ nhật với nắp phẳng dùng một lần
| Nguyên liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0,06mm |
6 - 20 Micron Aluminium Foil Roll
| Tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
| độ dày: | 6-20micron |
Lớp thực phẩm 1070 1050 Cuộn giấy nhôm Độ dày 0,2mm
| Từ khóa: | các nhà sản xuất lá nhôm , lá nhôm cho hộp đựng thực phẩm , lá nhôm cuộn vàng |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

