Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil roll food grade ] trận đấu 83 các sản phẩm.
8006 8011 8021 8079 Giấy nhôm cuộn Giấy nhôm thực phẩm cấp cho bao bì thực phẩm
| từ khóa: | Giấy nhôm cấp thực phẩm , Giấy nhôm cuộn , Giấy nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
5052 8011 Cuộn Jumbo lá nhôm cho điều hòa không khí Fin Stock
| từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 8011,Vỏ nhôm 5052 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
200 sq ft Lông nhôm 0,014mm X 30cm X 61m Lông cuộn cuộn
| Vật liệu: | 8011 Dầu Alufoil |
|---|---|
| Độ dày: | 0,006mm (6micron) - 0,2mm (200micron) |
| Chiều rộng: | 120- 1500 mm (dung sai:± 1.0mm) |
Nhà nhập khẩu nhôm lá nhôm Lá nhôm Jumbo cuộn Giấy nhôm gia dụng cho thực phẩm
| từ khóa: | hộp đựng bằng nhôm màng jumbo , giấy nhôm tùy chỉnh , giá cuộn giấy nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Dải nhôm Jumbo Roll Thực phẩm gia đình lớp 14 Micron Dải nhôm nguyên liệu
| Bao bì: | gói gỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
37.5 sq.ft Foil nhôm 14 Micron Tin Foil cho nhà bếp sử dụng một lần
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô |
| Độ dày: | 0,009-0,028mm |
8011 1235 1100 Cuộn giấy nhôm Jumbo 0,08 - 0,15mm Cấp thực phẩm
| từ khóa: | Nhôm lá cuộn để đóng gói, lá nhôm 35 Micron, lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Thùng chứa hình chữ nhật 300ml
| Vật liệu: | Giấy nhôm 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| Sử dụng: | Bao bì đồ ăn nhẹ, món phụ, nước sốt, món tráng miệng, v.v. |
9 Micron 10-18 Micron 8011 8006 8021 8079 Sơn nhôm bếp Jumbo Roll cho thực phẩm / thùng chứa
| chiêu rộng chiêu dai: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |

