Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil roll food grade ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Bao bì thực phẩm 1000 8000 series nhựa nhôm 0,006 đến 0,009mm
| Hợp kim: | 1235, 8011, 8079, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, vv |
| Độ dày: | 0,006-0.009mm |
8011 hợp kim 0,02mm High-Temper-Resistant Aluminium Foil Roll cho thùng chứa thức ăn lò
| Hợp kim: | 1235, 1145, 8011, 8021, 8079, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, H18 |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
8006 7 - 60 Micron Aluminium Jumbo Roll Lông nhôm gia dụng cho thức ăn nhanh
| Đồng hợp kim: | 8006 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,007-0,06mm |
8006 hợp kim H22 100mic Lông nhôm Cuộn lớn Lông chứa chất lượng thực phẩm
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
| Đồng hợp kim: | 8006 |
1050 3003 8011 Lá nhôm Jumbo Roll Food Cấp 500mm Y tế
| Từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Bảng giấy nhôm hạng nặng 18 "x 1000" Bảng giấy hộ gia đình Bảng giấy nhôm đóng gói
| Name: | Heavy Duty Aluminum Foil 18" X 1000" |
|---|---|
| Size: | 30cm*5m,12m,30m,100m,150m,200m or customized |
| Product Type: | Roll |
8079 8006 Giấy nhôm Lá nhôm Jumbo Bao bì thực phẩm 11 Micron 35 Micron Giấy nhôm lá Jumbo Cuộn
| Từ khóa: | Bảng giấy nhôm,35 Micron Aluminum Foil, Aluminum Foil 1235 Jumbo Roll Food Packaging |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1050 3003 8011 Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 1500mm
| từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn giấy hợp kim nhôm bạc được khách hàng 6microns 8011 1100 Chiều dài
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
8011 Hợp kim nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Cuộn giấy nhôm Jumbo, Máy cán lá nhôm, Lá nhôm hợp kim 8011 Cấp thực phẩm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |

