Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil roll food grade ] trận đấu 83 các sản phẩm.
1060 1050 Food-Grade Aluminum Plate Sheet 0.3mm Thickness for Pharmaceutical Blister Packs/Food Packaging
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại hợp kim nhôm |
| Tính khí: | O-H112 |
8011 8079 Thực phẩm Nhựa nhôm giấy cuộn 11 12 20 30 35 Micron Jumbo Roll
| Đồng hợp kim: | 8011 8079 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, F, H12, H18, H22, H24, H26, H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
1060 8011 8079 Nhôm Jumbo Rolls 0,011mm Giá bán buôn
| từ khóa: | Lá nhôm 8011,Giá cuộn nhôm 1060,lá nhôm 0,011mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Lông phục vụ thực phẩm 1000ft lớp thương mại không dính nhựa nhựa bao bì cho nhà hàng bánh mỳ nhà hàng
| Keyword: | Foodservice Foil 1000ft Commercial Grade 8011 Aluminum Foil Roll |
|---|---|
| Cấu trúc: | 1000 feet * 12 inch |
| Thickness: | 12/14/16/18/20/25 microns |
8011 8006 Lá nhôm cuộn thực phẩm 3003 3004 cho hộp cơm trưa mang đi
| tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm |
| độ dày: | 6-20micron |
Bề mặt nhẵn mịn, độ dày 10-20 micron, màng 0.006-0.2 mm, mang lại đặc tính rào cản tuyệt vời và hiệu suất trong quy trình sản xuất
| Application: | Cigarette Packaging, Lamination And Food Packaging, Etc |
|---|---|
| Thickness: | 0.006-0.2 Mm |
| Standards: | 70 ~ 550Mpa |
Hình đinh 8011 0.009-0.2mm Nhôm đinh cho làm tóc
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1300mm |
| Chiều dài: | bất kì |
0.02mm Đối với nướng thực phẩm Bao bì nhôm cho thực phẩm 50M/100M/150M
| Vật liệu: | Lá nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 8011 |
| Độ dày: | 10mic 12mic 14mic 15mic 18mic 20mic |
1100 1060 Aluminum Sheet 0.5mm Thickness for Food Packaging/Electronic Heat Dissipation
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại hợp kim nhôm |
| tính khí: | O-H112 |
300ml 1000ml bạc Tin nhôm phục vụ Trys thực phẩm đóng gói nhôm thùng với nắp
| Chất liệu hàng: | Lá nhôm 3003, 3004 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Vàng, Tùy chỉnh |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |

