Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil roll food grade ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Giá trị Dyne cao 12-16um Foil nhôm cho pin lithium điện cực
| Tên sản phẩm: | Tấm pin có giá trị Dyne cao |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 1235 |
| Nhiệt độ: | Ồ, H14, H18, H22, H24 |
5a02 8006 Lớp nhôm thực phẩm cuộn Jumbo chống ăn mòn
| Từ khóa: | 8006 8011 Giấy nhôm cấp thực phẩm, Giấy nhôm cuộn Jumbo, Giấy nhôm cho thực phẩm |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
8011 Bao bì thực phẩm Cuộn giấy nhôm 1500mm Chiều rộng ASTM B209
| Từ khóa: | Lá nhôm 8011, Giá lá nhôm, Bao bì thực phẩm bằng lá nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn nhôm lá jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn nhôm lá
| từ khóa: | 8011 nhôm lá , cuộn nhôm lá con lăn lá nhôm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Vòng giấy nhôm cho bếp, lò nướng và lò vi sóng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 8011 |
| Độ dày: | 10mic 12mic 14mic 15mic 18mic 20mic |
Đàn đĩa lasagna bằng nhôm hình chữ nhật nóng và lạnh
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% dùng cho thực phẩm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003 3004 8011 |
| Tăng lên: | 429x319mm |
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Giấy nhôm lá nhôm cấp thực phẩm 1100 1235 Chiều rộng giấy nhôm hộp chứa 1500mm
| Từ khóa: | giấy nhôm, giấy nhôm, giấy nhôm cuộn jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Giấy nhôm cấp thực phẩm Tấm lá nhôm Con lăn nhôm Lá nhôm để đóng gói thực phẩm
| từ khóa: | con lăn lá nhôm , lá giấy nhôm , Lá nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
12 Mic 8011 Jumbo Roll Aluminium Foil giấy bếp chất lượng thực phẩm
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | O, H12, H14, H18, H24, H22, v.v. |
| độ dày: | 12mic |

