Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum circle plate ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm gương phản chiếu cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm hoàn thiện gương phản xạ cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm dày 12mm 20mm Tấm nhôm dày 6061-T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 6061-t6 , tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 20mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm caro tùy chỉnh 4 X 8, dày 1.5mm, hợp kim 5754 5083 3003, dập nổi, dạng tấm hoặc cuộn
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
0,8mm 1,5mm Tấm kim cương nhôm dập nổi tùy chỉnh 4 X 8 Tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi 0,8mm, tấm nhôm kiểm tra 4 x 8, tấm kim cương nhôm tấm 4x8 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
Trần 5083 6061 Tấm hợp kim nhôm 4x8 Thiết kế cho tòa nhà
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm 3003 , hợp kim nhôm 5083 , giá tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 để đóng gói
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061,tấm nhôm để đóng gói,tấm nhôm 6061 H32 |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm kim cương nhôm T851 5 thanh 1000 tấm nhôm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm ca rô nhôm H112 5 thanh Tấm kim cương nhôm 4x8
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
6061 5052 Tấm kim cương nhôm dập nổi Stucco Tấm kiểm tra nhôm 3003 H14
| Tên sản phẩm: | Tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |

