Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum circle plate ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Các nhà cung cấp nhà máy OEM ODM 1050 1100 3003 3105 Đĩa hình tròn nhôm kim loại kim loại hình tròn tấm mảng giá
| Tên sản phẩm: | Đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O, H14, H16, H18 |
Vòng tròn nhôm hợp kim 3003 / Đĩa tròn Đĩa 0,4mm
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 3003, đĩa nhôm 3003, vòng tròn nhôm 0.4mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Bếp 0,3mm 0,4mm 0,5mm Tấm tròn nhôm T4 T8
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vòng tròn đĩa nhôm không dính
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Yongsheng 1xxx 1100 1050 Đĩa nhôm 2,5mm Đường kính 1000mm
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Lớp mạ đĩa nhôm bền lâu cho các ứng dụng công nghiệp
| Ứng dụng: | Công nghiệp, ô tô, đồ nấu nướng, v.v. |
|---|---|
| Chiều kính: | 80-1600mm |
| Độ cứng/Dung sai: | tùy chỉnh |
Tấm kim cương đen 4x8 tấm nhôm kim cương tấm nhôm ca rô
| Từ khóa: | Tấm kim cương đen , Tấm nhôm ca rô , Tấm kim cương nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,15mm-5 mm |
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm Tấm kiểm tra Tấm nhôm Tấm dày
| Từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm , tấm kim cương nhôm , tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Ô tô tùy chỉnh chống trượt Mô hình nhôm Tấm hợp kim nhôm dập nổi
| Từ khóa: | Hợp kim nhôm tấm nổi , Tấm nhôm chống trượt xe hơi , Tấm nhôm kiểm tra |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Hợp kim: | 1050/1060/1100/3003/5005/5052/5083/3005/8011 |
Tấm nhôm kim cương Tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3mm 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

