Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum circle plate ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm 0,7mm Tấm kim loại nhôm tùy chỉnh
| Từ khóa: | tấm nhôm kim loại tùy chỉnh , tấm nhôm 0,7mm , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm kim cương tấm nhôm tấm nhôm 4x8 tấm tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Mẫu Miễn Phí Độ Dày 0.15mm-600mm Tấm Nhôm Kim Cương Tấm Nhôm Tấm Nhôm Sọc
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm kiểm tra Tấm nhôm chải |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 5052 6061 7075 8011 Tấm nhôm 5mm 10mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 5mm , tấm nhôm 10mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm Anodized 0,1mm 5mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm T351
| Tên: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
3 khoang Đồ chứa thực phẩm bằng tấm nhôm hình chữ nhật với nắp phẳng dùng một lần
| Nguyên liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0,06mm |
Tấm nhôm 350mm Tấm kim loại 1050 1070 3105 5052 O H12 H15 H16 H18 H24
| từ khóa: | Tấm nhôm H12, tấm nhôm H24, tấm nhôm 1070 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
1050 HO Mill Hoàn thiện tấm nhôm tròn cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 Bảng hình tròn nhôm Đĩa tròn nhôm cho đồ nấu ăn
| Thể loại: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
1100 3003 1050 3005 3105 Đĩa tròn nhôm tròn đánh bóng cho chảo dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm 1100 , đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |

