Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum circle plate ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Tấm nhôm kim cương dập nổi 6083 6063 tấm kiểm tra nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương dập nổi Tấm tấm nhôm kiểm tra tấm nhôm tấm kiểm tra |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm ca rô 3003 3004 3005 H22 Tấm kim cương nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm ca rô 3003 Tấm tấm ca rô nhôm 3005 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
5754 Tấm nhôm 5 Thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Tấm kim cương nhôm tấm 4x8,tấm nhôm 5754 5 thanh 5mm,cuộn tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
4 X 8 Aluminium tấm hình dáng 0,5mm 1,0mm 1 Bar Aluminium hình dáng
| Tên sản phẩm: | Tấm rô nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| tính khí: | O-H112, T4, T8, T651 |
Sàn nhôm Tấm nhôm 5 thanh tread Tấm nhôm tread
| Từ khóa: | Tấm sàn nhôm , Tấm bánh nhôm , Tấm nhôm 5 thanh |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm rô, Độ dày tấm nhôm kiểm tra, tấm rô nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
5052 H36 Tấm nhôm rô to dày 2mm Tấm nhôm dày 3mm
| Từ khóa: | Bảng mỏng nhôm 3mm,mỏng mỏng nhôm 5052 H36 mỏng nhôm 2mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm kiểm tra nhôm 3mm 6mm 0,25 tấm nhôm kim cương 4x8 tấm
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm ca rô có chiều rộng 1600mm Năm ba thanh Tấm nhôm rô tuyn
| Tên sản phẩm: | Nhôm dập nổi kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |

