Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum circle plate ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Đĩa hình tròn nhôm 1050 1060 1100 H14 Vòng tròn nhôm cho nồi
| Tên: | đĩa nhôm |
|---|---|
| Thể loại: | 1050 1060 1100, vv |
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
1060 Bảng hình tròn nhôm Bảng hình tròn nhôm cho bóng đèn
| Lớp/Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
1050 HO Aluminum Circle Sheet Aluminium Round Plate For Cookware
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1060 0,55mm Độ dày Vòng kim loại nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,13mm—6,5mm |
Vòng tròn nhôm 1xxx đến 8xxx H26 cho đồ dùng nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa tròn 25mm 30mm 1050ho A3003 Tấm nhôm Chảo Vòng tròn nhôm cho chảo không dính
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , vòng tròn nhôm 3003 , vòng tròn nhôm 1050ho nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
5005 5052 5083 Đĩa hình tròn nhôm tấm tròn nhôm Wafer
| Đồng hợp kim: | 5005 5052 5083 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Khoảng trống tròn nhôm 0,5mm đến 6,0mm 8011 H12 H14
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Bản vẽ sâu 3003 Tấm tròn nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

