Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum circle plate ] trận đấu 331 các sản phẩm.
1050 1100 6.0mm Nhôm tấm tròn tấm đĩa đĩa cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Đường kính 50 Mm Vòng tròn nhôm 2 đến 6 mm 1050 1060 3003 5052 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
Vòng tròn nhôm 1000 Series hợp kim nhôm đĩa cho đèn và đèn lồng
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Thickness: | 0.13-6.5mm |
1050 1060 3003 Đồng hợp kim không dính nồi vòng nhôm dụng cụ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 3003 3105 3004 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H16, H18, H22, H24, H26, v.v. |
| Chiều kính: | 50mm-1600mm (Hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng) |
Tấm nhôm caro dòng 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx, Tấm nhôm chống trượt, Tấm nhôm kim cương
| Từ khóa: | Tấm nhôm 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx, Tấm nhôm kiểm tra, Tấm kim loại nhôm kim cương |
|---|---|
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
1000 Series 3000 Series Aluminum Disc Disk Round Aluminum Circle cho đồ nấu ăn
| Nguyên liệu thô: | 1060 1100 3003 3004 5052 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm ca rô Tấm nhôm đục lỗ
| Từ khóa: | Tấm nhôm đục lỗ , Tấm nhôm kim cương , Tấm nhôm ca rô |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Đĩa kim cương nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc
| Alloy: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series, 6000 Series tấm nhôm |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0.2mm, 1.5mm, 2mm, 3mm, 5mm, tùy chỉnh |
Vòng tròn nhôm chất lượng cao dòng 3000 cho đồ dùng nhà bếp H14
| Alloy: | 1050,1060,1070,1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 etc. |
|---|---|
| Temper: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32,etc |
| Diameter: | 80mm-1000mm (customer requirements) |
Đĩa tròn nhôm 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 dụng cụ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều kính: | 90mm-1020mm (yêu cầu của khách hàng) |

