Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum circle plate ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Nhà máy hoàn thiện tấm tròn nhôm Anodized 10 inch 1mm
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
1100 1050 6061 T6 Tấm tròn nhôm không dính cho nồi đồ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm tùy chỉnh Vòng tròn nhôm 80mm đến 1000mm
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Chiều kính 80 đến 1000mm Vòng kim loại nhôm 0,13 đến 6,5mm 3003 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Từ khóa: | Vòng nhôm 3003,Đĩa nhôm 3003,Vòng nhôm 240mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Điều trị bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Tấm tròn hợp kim nhôm 50mm Dia H32 dày 0,6mm
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 1050 1060 3003 3105 Đánh bóng đĩa nhôm Đĩa tròn Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm 3003,1060 đĩa tròn nhôm , tấm nhôm tròn tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Mill Hoàn thiện Tấm tròn nhôm 0,36mm 6mm Đường kính 1000mm
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm-1060-H18 Tấm tròn nhôm hình tròn 1100 1050 3003 Vòng tròn nhôm cho chảo nấu nướng
| Từ khóa: | Vòng tròn nhôm cho chảo, Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu ăn, Vòng tròn nhôm-1060-H18 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
| Độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
Bếp 0,3mm 0,4mm 0,5mm Tấm tròn nhôm T4 T8
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa tròn nhôm 1100 1050 1060 3003 5052 Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu chảo chảo
| Từ khóa: | vòng tròn nhôm , đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm 1100 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |

