Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Chống ăn mòn 11 Micron nhôm lá mỏng cho nhà bếp
| Từ khóa: | Giấy nhôm 7 micron, giấy nhôm foil, cuộn giấy nhôm cho nhà bếp |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Tấm nhôm 350mm Tấm kim loại 1050 1070 3105 5052 O H12 H15 H16 H18 H24
| từ khóa: | Tấm nhôm H12, tấm nhôm H24, tấm nhôm 1070 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Cuộn dây nhôm chuyển tiếp 10mm Nhôm Anodized 8000 Series
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Plain Mill Finish 3003 Aluminium Disc Blank Dia 50mm đến 1600mm cho chậu
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà sản xuất vòng tròn nhôm 1050 cho đồ nấu nướng và đèn
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 1050, nhà cung cấp vòng tròn nhôm 1050,Nhà sản xuất vòng tròn nhôm 1050 |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Dải kim loại mỏng 1000 Series 4.0mm H22 1060 Tấm nhôm
| tên: | dải nhôm |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000-8000 |
Đĩa tròn nhôm cán nóng 1070 3004 3105 6061 để làm đồ nấu nướng
| từ khóa: | vòng tròn nhôm,đĩa nhôm,Vòng tròn nhôm cán nóng |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
5052 Nhôm Lá Cuộn Jumbo Lá Nhôm 0.6mm 0.8mm
| Từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 5052, lá nhôm 5052, lá nhôm 0,6mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
Cuộn nhôm công nghiệp dùng cho hộ gia đình / y tế 0,006 - 0,2mm H112
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 1500mm |
Vòng tròn nhôm 1000 Series hợp kim nhôm đĩa cho đèn và đèn lồng
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Thickness: | 0.13-6.5mm |

