Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
3003 3105 Tấm nhôm H14 Tấm kim loại 1,2mm 4mm 7mm 12mm Dày 4x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 4x10, tấm nhôm dày 7mm, tấm nhôm dày 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm Tấm mẫu đã kiểm tra Tấm nhôm đã kiểm tra
| Từ khóa: | Tấm nhôm được kiểm tra , Tấm nhôm được kiểm tra , 5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
Tấm nhôm dập nổi vữa Tấm nhôm kiểm tra 5005 H34 Tấm kim cương nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm nổi bằng vữa , Tấm kiểm tra bằng nhôm , Tấm kim cương nhôm 5005 H34 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
PE PVDF Máng xối bằng nhôm màu trắng Tấm cuộn nhôm được sơn phủ sẵn
| từ khóa: | cuộn nhôm phủ màu , cuộn máng xối nhôm trắng , cuộn nhôm sơn sẵn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Đĩa tròn 25mm 30mm 1050ho A3003 Tấm nhôm Chảo Vòng tròn nhôm cho chảo không dính
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , vòng tròn nhôm 3003 , vòng tròn nhôm 1050ho nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
5A02 Nhôm lá mỏng Jumbo cuộn cho thực phẩm 560Mpa H112 Temper
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho thực phẩm , Giấy nhôm Cuộn giấy nhôm Jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn giấy nhôm 0,2mm 1100 3003 cho bao bì thực phẩm
| Từ khóa: | Lá nhôm 0,006 - 0,2mm , Lá nhôm dạng cuộn , lá nhôm Trung Quốc |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn nhôm lá jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn nhôm lá
| từ khóa: | 8011 nhôm lá , cuộn nhôm lá con lăn lá nhôm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Nhôm-1060-H18 Tấm tròn nhôm hình tròn 1100 1050 3003 Vòng tròn nhôm cho chảo nấu nướng
| Từ khóa: | Vòng tròn nhôm cho chảo, Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu ăn, Vòng tròn nhôm-1060-H18 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
| Độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
1060 3003 5052 6061 Cuộn dây nhôm mỏng H112 cho tòa nhà công nghiệp
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

