Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
1060 3003 5052 6061 Cuộn dây nhôm mỏng H112 cho tòa nhà công nghiệp
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm 350mm Tấm kim loại 1050 1070 3105 5052 O H12 H15 H16 H18 H24
| từ khóa: | Tấm nhôm H12, tấm nhôm H24, tấm nhôm 1070 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Chiều kính 80 đến 1000mm Vòng kim loại nhôm 0,13 đến 6,5mm 3003 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Từ khóa: | Vòng nhôm 3003,Đĩa nhôm 3003,Vòng nhôm 240mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Điều trị bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
3000 Series 3003 Vòng tròn và đĩa hợp kim nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Alloy: | 3003 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Cuộn dây nhôm chuyển tiếp 10mm Nhôm Anodized 8000 Series
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Dải nhôm 1.0mm HO 3003h14 cho cuộn ống linh hoạt
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Plain Mill Finish 3003 Aluminium Disc Blank Dia 50mm đến 1600mm cho chậu
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà sản xuất vòng tròn nhôm 1050 cho đồ nấu nướng và đèn
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 1050, nhà cung cấp vòng tròn nhôm 1050,Nhà sản xuất vòng tròn nhôm 1050 |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Dải kim loại mỏng 1000 Series 4.0mm H22 1060 Tấm nhôm
| tên: | dải nhôm |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000-8000 |
Bán buôn 8-50 Mic nhôm cuộn 1050 cho Khay Mill hoàn thiện
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm cho khay nhôm, Lá nhôm 8 Micron, Lá nhôm 1050 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

