Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Tấm nhôm đen Anodized tùy chỉnh 4x8 Tấm nhôm Anodized và cuộn
| từ khóa: | tấm nhôm anodized , tấm nhôm anodized đen , tấm nhôm anodized tùy chỉnh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm dày 5052 5083 6061 Tấm nhôm cho thuyền
| Từ khóa: | Đĩa dày nhôm,6061 tấm nhôm,5052 5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ISO, RoHS |
1xxx 3xxx 5xxx 0,3-0,7mm Độ dày Nhôm Trim Cuộn nhôm Kênh Thư cuộn Cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1xxx 3xxx 5xxx, Cuộn nhôm Trim, cuộn nhôm dày 0,7 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Channelume Dải nhôm Màu gương Dải cuộn nhôm cho thư kênh
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Dải nhôm cuộn gương màu , Dải cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm sơn màu & cuộn nhôm cho thư kênh
| Từ khóa: | Tấm nhôm sơn màu , Cuộn nhôm sơn màu , Cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Cuộn nhôm sơn trước Màu cuộn nhôm tráng nhôm Tấm nhôm sơn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm sơn sẵn , Cuộn nhôm tráng màu , Tấm nhôm sơn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
3003 3105 Tấm nhôm H14 Tấm kim loại 1,2mm 4mm 7mm 12mm Dày 4x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 4x10, tấm nhôm dày 7mm, tấm nhôm dày 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm Tấm mẫu đã kiểm tra Tấm nhôm đã kiểm tra
| Từ khóa: | Tấm nhôm được kiểm tra , Tấm nhôm được kiểm tra , 5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
PE PVDF Máng xối bằng nhôm màu trắng Tấm cuộn nhôm được sơn phủ sẵn
| từ khóa: | cuộn nhôm phủ màu , cuộn máng xối nhôm trắng , cuộn nhôm sơn sẵn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Đĩa tròn 25mm 30mm 1050ho A3003 Tấm nhôm Chảo Vòng tròn nhôm cho chảo không dính
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , vòng tròn nhôm 3003 , vòng tròn nhôm 1050ho nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |

