Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Hợp kim T351 Tấm nhôm nhiệt độ 12mm 15mm cho trần
| Từ khóa: | giá nhôm tấm , tấm nhôm dày 16mm , tấm nhôm 25mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
8006 8011 Cuộn giấy nhôm cấp thực phẩm 0,2mm cho bao bì thuốc
| Từ khóa: | Giấy nhôm 8011, Giấy nhôm cấp thực phẩm, Cuộn giấy nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Vòng tròn nhôm 1.5mm 1060 Vật liệu lồng đèn đĩa nhôm
| Đồng hợp kim: | 1060 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
6.0mm 5251 H26 Màu cuộn nhôm tráng Pvd Nhôm
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Giá nhôm tấm 6061 T6 Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm,6061 T6 tấm nhôm,5mm tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà cung cấp tấm nhôm 3003 5083 H111 Tấm nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | nhà cung cấp tấm nhôm , tấm nhôm 5083 h111 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm dày 5052 5083 6061 Tấm nhôm cho thuyền
| Từ khóa: | Đĩa dày nhôm,6061 tấm nhôm,5052 5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ISO, RoHS |
Tấm lợp nhôm Hợp kim 1mm 0,5mm Độ dày 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 3105, tấm lợp nhôm, hợp kim nhôm 1050 1100 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm dày 12mm 20mm Tấm nhôm dày 6061-T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 6061-t6 , tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 20mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm biển 5754 5052 H32 Tấm nhôm 4mm cho xe kéo
| từ khóa: | tấm nhôm biển , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 h32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

