Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
8011 Lốp nhôm cuộn 25mic 35mic Shisha và tóc giấy đúc cắt
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1300mm |
| Chiều dài: | bất kì |
8079 8006 Giấy nhôm Lá nhôm Jumbo Bao bì thực phẩm 11 Micron 35 Micron Giấy nhôm lá Jumbo Cuộn
| Từ khóa: | Bảng giấy nhôm,35 Micron Aluminum Foil, Aluminum Foil 1235 Jumbo Roll Food Packaging |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Độ kính 80 đến 1500mm Aluminum Circle Mill Finish Customized Aluminum Circle Disc Cho ứng dụng công nghiệp và chế tạo
| Ứng dụng: | Dụng cụ nấu ăn, phụ tùng ô tô, điện tử, bao bì |
|---|---|
| Tải cổng: | Cảng Qingdao, cảng Thiên Tân, cảng Thượng Hải. |
| Độ bền kéo: | 95-135MPA |
1050 1060 1100 3003 5052 Cuộn nhôm hợp kim
| từ khóa: | 1050 1060 1100 nhôm cuộn, 3003 nhôm cuộn, 5052 nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1050 1060 1070 1100 3003 5052 H28 H14 Dải cuộn dây nhôm phủ màu sơn phủ sẵn để lợp mái
| từ khóa: | Tấm nhôm cuộn để lợp mái , Dải tấm nhôm phủ sơn màu pha sẵn , 1050 1060 1070 1100 3003 5052 Dải cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn
| Từ khóa: | 1050 1060 1100 3003 Tấm nhôm, Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn, Tấm nhôm 5083 6061 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
1060 1100 H24 Cuộn nhôm cuộn 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx Dòng cho ô tô
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm tròn nhôm 3 inch 1060 A3003 Đĩa tròn nhôm cho nồi
| Từ khóa: | vòng tròn nhôm cho nồi, đĩa tròn nhôm, vòng tròn nhôm trung quốc |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| Độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
Tấm lợp nhôm cuộn nhôm Thư kênh cuộn nhôm cuộn cho máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

