Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Tấm kiểm tra nhôm O-H112 3003 Tấm nhôm rãnh Giá xuất xưởng
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 3003, Tấm kim cương nhôm O-H112 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
Đĩa kim cương nhôm đúc 5754 5052 Đĩa kim cương nhôm đúc 1050 3003 Vòng xoắn nhôm đúc
| Từ khóa: | tấm nhôm kim cương dập nổi Tấm nhôm rô |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
1070 6061 6063 Đồng hợp kim nhôm dải cuộn cho thùng bơi và máy trao đổi nhiệt
| Alloy: | 6060 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | O,H12,H14,H16,H18,H22,H24,H26,H28,H36 |
| Độ dày: | 0,1-6,0mm, tùy chỉnh |
Đĩa hình tròn nhôm kích thước nhỏ 3003 H24 Vỏ nhôm
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Quay DC CC Đĩa nhôm vẽ sâu cho kho nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vòng tròn nhôm tráng gương SGS được đánh bóng cho nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
12 Mic 8011 Jumbo Roll Aluminium Foil giấy bếp chất lượng thực phẩm
| Đồng hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H18, H24, H22, v.v. |
| Thickness: | 12mic |
1xxx Series 3 - 2600mm Width Aluminium Strip Coil For Channel Letter (Bộ quay dây chuyền nhôm)
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
Vật liệu thô Vòng tròn nhôm 1100 cho chảo không dính
| Đồng hợp kim: | 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,13-6,5mm |
Stucco nhôm 0,3-0,8 mm da cam tấm đúc 1000 Series
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| độ dày: | 0.15-200mm |
| Chiều rộng: | 500-2440mm |

