Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Gương hoàn thiện tấm nhôm cuộn Gương đánh bóng tấm nhôm tấm cuộn
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng gương , Tấm nhôm cuộn , Tấm gương nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm gương phản chiếu cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 5052 3000 Series Tấm nhôm kim cương
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm ca rô nhôm H112 5 thanh Tấm kim cương nhôm 4x8
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi 3 mm Tấm nhôm ca rô 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Đĩa Nhôm Tròn Hình Tròn 6.5mm Cho Nồi 1050 1060 1100 H14
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| xử lý bề mặt: | Anodizing, đánh bóng, mạ, vv |
3xxx 3003 Màu sắc Prepainted nếp gấp mái lót hợp kim bọc cuộn nhôm cho cống
| Tên: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Thể loại: | 1100, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3104, 3105, 5005, 5052, 5754, v.v. |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
SGS 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx Series Nhôm tấm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Nhôm dập nổi kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Độ dày 2mm Tấm nhôm 6061 T6 Chiều rộng 100mm
| Từ khóa: | Độ dày 2mm tấm nhôm 6061 t6 , tấm nhôm 4 mm , tấm nhôm 6061t6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Cắt hợp kim kim loại tấm nhôm 3003 3105 3005 10 mm Độ dày 1,5 mm Tấm nhôm cho mái nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim loại , Tấm nhôm dày 1,5 mm , Tấm nhôm cho mái nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 3003 3004 3005 3105 |

