Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Kính 1100 3003 Dải nhôm Dải kim loại được đánh bóng
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 3003 3004 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H24, H26, v.v. |
| Độ dày: | 0,2-2,0mm |
Tấm nhôm vân kim cương 5000 Series chất lượng cao từ nhà máy, tấm nhôm dập nổi hình kim cương
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
0.7mm 0.5mm 1050 H14 H24 Vòng cuộn nhôm để cách nhiệt da nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052 5083 6061, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
5052 Vòng cuộn nhôm màu ngoại hình tinh tế 032 Vòng cuộn nhôm Vòng cuộn nhôm sơn
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều rộng: | 20-2400mm |
Tùy chỉnh 1050 1060 1100 tấm nhôm cán nóng DC vật liệu quá trình lý tưởng cho bếp & ứng dụng công nghiệp
| Ứng dụng: | Dụng cụ nấu ăn, đồ dùng, tín hiệu giao thông, v.v. |
|---|---|
| hợp kim: | 1050 1060 3003 3105 3004 |
| Kỹ thuật: | CC/DC |
Tấm nhôm caro 3003 6061, Tấm nhôm vân kim cương, Tấm kim cương dập nổi 5 vạch, Tấm kim cương chống trượt
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Aluminum Roll Coil 1060 1100 3003 H12 GB/T3880 1.2mm 2.5mm Aluminum Sheet for Cladding
| Hợp kim: | 1000/3000/5000/6000/vv |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm - 8 mm hoặc tùy chỉnh |
Phim phản xạ năng lượng mặt trời 1060 Tấm gương nhôm 5mm H112
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,1mm-5mm |
Tấm nhôm caro dòng 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx, Tấm nhôm chống trượt, Tấm nhôm kim cương
| Từ khóa: | Tấm nhôm 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx, Tấm nhôm kiểm tra, Tấm kim loại nhôm kim cương |
|---|---|
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
3105 3003 H14 Tấm nhôm tấm 1,2mm 4mm 7mm 16mm Tấm nhôm dày cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm cho biển báo giao thông |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

