Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Chảo tròn nhôm tròn hợp kim 1050 đĩa cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Đường kính: | 80mm-1000mm |
| Xử lý bề mặt: | Mill hoàn thiện, lớp phủ |
H112 Bảng kim cương kim cương nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm kiểm tra Tấm nhôm chải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm caro tùy chỉnh 4 X 8, dày 1.5mm, hợp kim 5754 5083 3003, dập nổi, dạng tấm hoặc cuộn
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi Cuộn tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương 4x8 tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Nhôm lá nhôm Hộp đựng bằng nhôm Màng giấy Jumbo Giá cuộn nhôm
| Từ khóa: | Đồ chứa nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
3004 Pin nhôm lá cuộn 45 Cm 3004 nhôm lá cuộn
| từ khóa: | pin nhôm lá , lá nhôm 3004 , lá nhôm ở dạng cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Tấm nhôm có độ chính xác cao Cuộn nhôm 2.0mm 3.0 Mm Tấm nhôm 80mm X 200mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm có độ chính xác cao, Tấm nhôm 2.0mm, Tấm nhôm 3.0 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
6061 5052 Tấm kim cương nhôm dập nổi Stucco Tấm kiểm tra nhôm 3003 H14
| Tên sản phẩm: | Tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
1000 Series 3000 Series Aluminum Disc Disk Round Aluminum Circle cho đồ nấu ăn
| Nguyên liệu thô: | 1060 1100 3003 3004 5052 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Cuộn dây nhôm công nghiệp T851 24x50 0,5mm 1070
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

