Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Kim loại tấm nhôm 1050 chất lượng cao cho tấm vật liệu xây dựng
| từ khóa: | Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm kim loại làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| độ dày: | 0,2mm-350mm |
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
T851 5mm 3104 Led ánh sáng mềm Dải nhôm che kênh
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm kim cương Tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3mm 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Chiều rộng 2600mm rạch dải nhôm mỏng 1mm để cách điện kính cách nhiệt
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm kim cương nhôm 5,0mm Tấm kiểm tra nhôm 5754
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
5 Bars Mô hình kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Đĩa mỏng Vòng tròn 1 inch Đĩa rời bằng nhôm cho đồ dùng
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

