Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Soft Temper H18 Dải hợp kim nhôm mỏng 0,13mm 1100
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 2mm 1100 3003 Cuộn dây nhôm tráng màu cho thư kênh
| từ khóa: | 1050 cuộn nhôm 2 mm , cuộn nhôm cho chữ kênh , cuộn nhôm phủ màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm tùy chỉnh 5083 5086 H321 H116 Tấm nhôm hàng hải cho thuyền
| từ khóa: | biển tấm nhôm , tấm nhôm tùy chỉnh , tấm nhôm biển 5083 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm hoàn thiện gương phản xạ cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
7075 T651 Tấm nhôm tấm lợp nhôm
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , 7075 T651 Tấm nhôm sóng , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
Tấm nhôm dày 4mm 7mm 12mm 15mm 16mm 25mm 3003 H14 3105 Nhôm tấm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Chống ăn mòn 11 Micron nhôm lá mỏng cho nhà bếp
| Từ khóa: | Giấy nhôm 7 micron, giấy nhôm foil, cuộn giấy nhôm cho nhà bếp |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Đĩa kim cương nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc
| Alloy: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series, 6000 Series tấm nhôm |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0.2mm, 1.5mm, 2mm, 3mm, 5mm, tùy chỉnh |
Dải cuộn nhôm lớp phủ 1000 cho các dấu hiệu chữ cái kênh 3D
| Lớp hợp kim: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,1-6,5mm |
A1050 A1060 A1070 A1100 A3003 Vòng tròn nhôm cho đồ thủ công và chảo nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

