Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Tấm nhôm Anodized kim loại hợp kim 1070 1200 2024 6061 7085 5052 3003 2A12
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 cuộn nhôm tráng màu
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Vòng tròn nhôm hợp kim 3003 / Đĩa tròn Đĩa 0,4mm
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 3003, đĩa nhôm 3003, vòng tròn nhôm 0.4mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Nhà sản xuất ở Trung Quốc Nhà cung cấp tấm nhôm 0,15-25,0 mm tấm hợp kim
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 1 3 5 6 8 Series |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet gỗ |
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
2mm 3mm 4mm tấm nhôm hợp kim lớp biển 6063 6061 tấm nhôm
| Alloy: | 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | T6, T651, T4, T851, vv |
| Độ dày: | 0,10mm-350mm |
1060 3003 5052 6061 Dải cuộn nhôm mỏng để ép xây dựng công nghiệp
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
6000 7000 8000 Series H32 H34 H116 Cuộn dây nhôm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Khoảng trống tròn nhôm 0,5mm đến 6,0mm 8011 H12 H14
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

