Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ flat aluminum plate ] trận đấu 121 các sản phẩm.
Hợp kim hàng không cao cấp 7075 Tấm nhôm 2mm 4mm 8mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , 7075 tấm nhôm 2mm 4mm 8mm , tấm nhôm 7075 t6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn nhôm tráng màu có độ chính xác cao Cuộn hợp kim nhôm PE PVDF
| từ khóa: | Cuộn nhôm tráng, cuộn nhôm tráng màu PE, cuộn nhôm sơn Pvdf |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
Giấy nhôm gia dụng 40 micron 12 micron Bao bì thực phẩm cuộn nhôm Jumbo 8011 Tấm nhôm cuộn
| Từ khóa: | cuộn nhôm gia dụng, bao bì thực phẩm bằng nhôm, cuộn nhôm jumbo |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Nhôm cuộn Sản xuất nhôm tấm Coil 1100 1050 1060 Nhôm cuộn hợp kim cho Can
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Cuộn dây nhôm tráng màu trắng xanh xanh lá cây cuộn sơn Pvdf
| từ khóa: | Cuộn nhôm tráng trắng, cuộn nhôm xanh, cuộn nhôm sơn Pvdf |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
8011 O 55mic 70mic Độ dày dải nhôm cho ống dẫn linh hoạt
| Đồng hợp kim: | 8011 ô |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Độ dày: | 0,0045-0,2mm, v.v. |
0.012-0.1mm giấy nhôm 3003 H13 cho lõi tổ ong
| Đồng hợp kim: | 3003, vv |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H18, H19, v.v. |
| Độ dày: | 0,012-0,1mm |
Dòng 1xxx 3xxx 5xxx Cuộn nhôm sơn 1.0mm Cuộn nhôm tráng màu cho các chữ cái
| Từ khóa: | cuộn nhôm màu , cuộn nhôm phủ màu , cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Cuộn dây nhôm 0,7mm 1050 1060 1070 1100 3003 Cuộn nhôm xả xuống
| Từ khóa: | thạch cao, thạch cao 3003, tấm nhôm 0,7mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Độ dày 350mm AA1100 Nhôm tấm cuộn Bề mặt được tráng
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

